LT-JJ28 Sofa gwajin kayan aikin
Siffofin fasaha
| 1. Ma'auni na firikwensin karfi: 2000N; |
| 2. Ƙimar ƙarfin firikwensin: 1/10000; |
| 3. Ƙarfafa ma'auni daidaitattun tsarin: ± 1% (a tsaye); 0-5% (mai tsauri); |
| 4. Nauyin siffar 8 samfurin: 50 ± 0.5kg; |
| 5. Ƙarfin ɗaukar makamai: 250N; |
| 6. Ƙarfin kaya na baya: 300N; |
| 7. Gudun gwaji: 5-30 sau / min; |
| 8. Girman samfurin: iyakar 220x130x60 (LxWxH: cm); |
| 9. Matsakaicin nisa na hannun hannu: 500-900mm daidaitacce; |
| 10. Ma'aunin ƙaura: 300mm; |
| 11. Yanayin sarrafawa: sarrafa kwamfuta ta atomatik; |
| 12. Yanayin nuni: 19-inch LCD allon; |
| Adana bayanai: ajiyar kwamfuta ta atomatik; Sanye take da babbar kwamfuta. Nuni LCD mai inci 19 da firinta ɗaya |
| 14. Yanayin samar da rahoto: kwamfuta ta atomatik ke haifar da Kalmar da abokan ciniki ke buƙata, Yi rahoto a cikin Excel, tsarin PDF |
| 15. Yanayin tuƙi: motsawar motar da aka shigo da ita, kowane saitin ƙimar ƙarfi da ƙaura. |
| 16. Tsarin aiki: Rio tinto ya haɓaka da kansa |
| Siffofin samfur |
| Yanayin sarrafawa: sarrafa kwamfuta, ikon zartarwa na atomatik iko; Lokacin da samfurin ya lalace, za a saki matsa lamba ta atomatik kuma silinda zai koma matsayinsa na asali, yana nuna ƙimar ƙarfin a lokaci guda. Da kuma ƙananan dabi'u; Tsayawa da dawowa ta atomatik bayan isa lambar saita; Babban madaidaicin ƙaura mita jeri ta atomatik; |
| 2. Cikakken aiki na atomatik: maɓalli guda ɗaya cikakken aiki na atomatik; da zarar an sanya samfurin, danna maɓallin "execute" kuma za a kammala aikin gwajin ta atomatik bisa ga tsarin da aka saita; |
| 3. Na'urar Tsaro:1) . Matsakaicin ƙimar saitin iya aiki2) . Matsakaicin ƙimar saitin ƙaura.3) Ana gano maɓallan kewayawa ta atomatik kuma ana dakatar da zubewa ta atomatik.4). Tasha 5). Babban iyaka da ƙananan iyaka na'urar tayar da hankali: |
| 4. Tsarin sarrafawa: saita kaya, lokuta da lokaci, saita gwajin gazawar, kwanan gwajin da saitin tsaka-tsaki |
| Yi daidai da ma'auni |
| Bisa ga ma'auni na QB/t1952.1-2012. |












